Bán Nhà Mặt Tiền 123 Đường Số 320 Bông Sao, P5, Q8
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
11,8 Tỷ
184 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bông Sao phường Chánh Hưng | 109 triệu/m² | 55 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bông Sao phường Chánh Hưng | 177 triệu/m² | 120 triệu/m² - 244 triệu/m² |
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
11,8 Tỷ
184 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
83 m²(5 x 17)
6,6 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
37 m²(3.1 x 13)
4 Tỷ 280 Triệu
116 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
31 m²(4 x 8)
3,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
83 m²(5 x 17)
6,6 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
45 m²(2.6 x 17)
3 Tỷ 680 Triệu
81.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
75 m²(5.6 x 14)
9 Tỷ 650 Triệu
129 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
40 m²(3.1 x 13)
7,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
63 m²(59 x 92)
5 Tỷ 980 Triệu
94.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
371.5 m²(24 x 16)
50 Tỷ
135 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
27 m²(3.8 x 7)
3 Tỷ 480 Triệu
129 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
43 m²(5 x 9)
4,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
35 m²(4.2 x 8.5)
4,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
62 m²(5.3 x 10.3)
4 Tỷ 850 Triệu
78.2 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
3 Tỷ 950 Triệu
73.1 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
73.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
3 Tỷ 950 Triệu
73.1 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
52 m²(4 x 16)
8,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
17 m²(5.5 x 4)
2 Tỷ 640 Triệu
155 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai