Bán nhà 171A4 Lê Thị Hoa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
2.85 Tỷ
~ 28.5 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
GIÁ SIÊU RẺ - NHÀ NÁT TIỆN XÂY MỚI
911/2/2 Tỉnh lộ 43 Bình Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
- Diện tích vuông đẹp. Sổ cất nhà.,
- Kết cấu trệt + lửng, nhà nát. Tiện xây mới theo nhu cầu.,
- Hẻm ba gác tung tăng trước cửa. Cách 20m tới hẻm xe hơi. 80m tới mặt tiền TL43,
- Chủ nhà thiện chí muốn bán nhanh,
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
50 m²
2 Tỷ 860 Triệu
57.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
48 m²
2.9 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
70 m²
2.6 Tỷ
37.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
80 m²
2.9 Tỷ
36.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
51.9 m²
3 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
61 m²
2.85 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
41 m²(4.2 x 10)
2 Tỷ 850 Triệu
69.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai