Bán nhà hẻm 238/5 Lê Thị Hoa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
3 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
3 Tỷ
~ 57.8 Triệu/m²51.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.03m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51.9 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
63/6 Ngô Chí Quốc Phường Bình Chiểu TP. Thủ Đức
Mô tả:
+ 1pn, wc, cho thuê 7tr/th
+ Hẻm 3m gần chợ đầu mối thủ đức, thuận tiện di chuyển về trung tâm và các tỉnh lân cận.
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
3 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
38.3 m²(5.8 x 6.7)
3 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
48 m²
2.9 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
80 m²
2.9 Tỷ
36.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
100 m²
2.85 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
68.2 m²
3.25 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
50.4 m²
3.3 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
61 m²
2.85 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai