Bán nhà mặt tiền 5 Đoàn Công Hớn, phường Thủ Đức
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
24,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đoàn Công Hớn
23.9 Tỷ
~ 190 Triệu/m²126m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 126 m2 | |
| Số tầng | 3 |
6 Hữu Nghị phường Bình Thọ TP.Thủ Đức
Mô tả:
+ Diện tích: 6.7x 27M, công nhận 126m2, hậu còn 6m.
+ Trệt 2 lầu đúc BTCT, xây dựng 2020, chủ đầu tư xây hết hơn 3 tỷ.
+ Hướng: Tây Bắc.
+ Vị trí cực đỉnh Hữu Nghị giao Hàn Thuyên kinh doanh sầm uất.
+ Cách ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật chỉ 1 phút chạy xe.
+ Cách ga Metro, Đường Thống Nhất, xa lộ Hà Nội, ngã 4 thủ đức chỉ vài trăm mét
+ Chủ bao sang tên hoàn công cho khách, chính chủ cần bán gấp chia tài sản.
+ Nhà vừa ở vừa cho thuê, thu nhập 15 triệu/ tháng.
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
24,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đoàn Công Hớn
Nhà phố
267.1 m²(4.5 x 23)
23,5 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
126 m²(6.7 x 27)
23,9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hữu Nghị
Nhà phố
318 m²(11 x 30)
23,8 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
318 m²
23.8 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
122.8 m²
22.5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hữu Nghị
Nhà phố
318 m²
23.8 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
250 m²
23.3 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai