Bán nhà mặt tiền 5 Đoàn Công Hớn, phường Thủ Đức
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
24,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đoàn Công Hớn
23.8 Tỷ
~ 74.8 Triệu/m²318m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 318 m2 | |
| Số tầng | 1 |
BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ THU NHẬP ỔN ĐỊNH 17TR/THÁNG. VỊ TRÍ VÀNG SÓT LẠI DUY NHẤT 1 LÔ - HÀNG XÓM CHUNG CƯ MOONLIGHT RESIDENCES.
102/6 Đặng Văn Bi phường Bình Thọ TP Thủ Đức
Mô tả:
- Diện tích lớn Trung tâm Thủ Đức còn sót lại mảnh đất vàng, phù hợp xây nhà trọ, CHDV, Biệt thự….
- Hiện trạng đang có dãy nhà trọ 9 phòng cho thuê, khách mua về có thể cải tạo lại hoặc xây mới.
- Hẻm xe hơi tránh, khu vực yên tĩnh, cách mặt tiền ĐẶNG VĂN BI 50m. Bên cạnh chung cư MOONLIGHT RESIDENCES - tiện ích không cần bàn cãi.
- Pháp lý chuẩn, không quy hoạch không lộ giới. Sổ Hồng cất két sẵn sàng trao tay chủ mới.
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
24,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đoàn Công Hớn
Nhà phố
267.1 m²(4.5 x 23)
23,5 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
126 m²(6.7 x 27)
23,9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hữu Nghị
Nhà phố
318 m²(11 x 30)
23,8 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
318 m²
23.8 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
126 m²
23.9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hữu Nghị
Nhà phố
209 m²
22.5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
250 m²
23.3 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai