Bán nhà mặt tiền 291 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng
Nhà phố
101.3 m²(11 x 9)
7,3 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
7,3 Tỷ
~ 68.2 Triệu/m²107m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 107 m2 |
Bán nhà 43A Mai Chí Thọ, An Phú, Quận 2
- Diện tích 5,3x20m Công nhận 107m
- Vị trí: Ngay Mặt Tiền Mai Chí Thọ, Q2, bên kia đường là căn hộ cao cấp Lexington, sát bên trung tâm thương mại lớn nhất Thủ Đức Vincom Thảo Điền....nằm ngay nút giao đường cao tốc Long Thành, thuận tiện đi lại...
- Nhà ngang 5.3m, dài 20m, nhà cấp 4 vẫn ở tốt, 2 phòng ngủ rộng, xe hơi vào tận nhà
- Vỉa hè 2 bên gần 50m2, kinh doanh đa ngành nghề.
- Pháp lý: bìa hồng chính chủ lâu năm
Nhà phố
101.3 m²(11 x 9)
7,3 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
118 m²(4.4 x 17)
7,3 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tuyển
Nhà phố
118 m²(3.9 x 19)
7,3 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tuyển
Nhà phố
97 m²(8 x 12)
7,3 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,3 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
95 m²(4.3 x 21)
7,3 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
97 m²(4.6 x 21)
7,3 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
71 m²(4 x 17)
7,3 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai