Bán nhà mặt tiền 291 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng
Nhà phố
101.3 m²(11 x 9)
7,3 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
7,3 Tỷ
~ 75.3 Triệu/m²97m²
(8m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 97 m2 |
Bán nhà Đường 18 Bình Trưng Tây TP. HCM
Diện tích: 97m² (8x12)
Kết cấu: Nhà cấp 4 cũ (tặng nhà), tiện xây mới. Phòng khách, bếp, WC, sân trước rộng.
Hẻm xe hơi, đường trước nhà 8m, khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt.
Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
Giá bán 7.3 tỷ (thương lượng)
Vinh Quang Realtor
Nhà phố
101.3 m²(11 x 9)
7,3 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
118 m²(4.4 x 17)
7,3 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tuyển
Nhà phố
118 m²(3.9 x 19)
7,3 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tuyển
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,3 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
95 m²(4.3 x 21)
7,3 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
97 m²(4.6 x 21)
7,3 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
71 m²(4 x 17)
7,3 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
56 m²(4.4 x 12.7)
7,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai