Bán nhà mặt tiền 283 Cộng Hòa, Tân Bình
Nhà phố
180 m²(4.5 x 38)
58 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
58 Tỷ
~ 322 Triệu/m²180m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 180 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 2 mặt tiền 283 Cộng Hoà Phường 13 Quận Tân Bình
Nhà phố
180 m²(4.5 x 38)
58 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
194 m²(8.6 x 22.5)
58 Tỷ
299 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
168 m²(6 x 28)
62 Tỷ
369 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
286.1 m²(11.6 x 24)
58 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Nhà phố
164 m²(7 x 22)
58 Tỷ
354 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Trung Nghĩa
Nhà phố
231 m²
53 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
280 m²
55 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
188 m²
62 Tỷ
330 Triệu/m²P.Tân Bình
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai