Bán nhà mặt tiền 283 Cộng Hòa, Tân Bình
Nhà phố
180 m²(4.5 x 38)
58 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
53 Tỷ
~ 229 Triệu/m²231m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 231 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 187 Cộng Hòa Phường 13 Quận Tân Bình
KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN – MẶT TIỀN NGANG BỀ THẾ ,,
+bán nhà mặt tiền đường cộng hòa ngang bề thế : 7m x 32 m nở hậu tài lộc nở hậu 7,5m (2 sổ 185 và 187 là 1 chủ ,bán chung không bán lẻ),,
+ đang cho thuê mặt bằng mở quán ăn O MỸ rất đông khách .,,
+đường cộng hòa là nơi hội tụ tập trung nhiều quán ăn,căn hộ dịch vụ,khách sạn mini,tòa nhà văn phòng , showroom....,,
***vị trí :,,
+ đường cộng hòa là nơi có và tập trung các tòa nhà văn phòng nhiều nhất của quận Tân Bình,,
+ cách sân bay 2 phút đi xe,,
Nhà phố
180 m²(4.5 x 38)
58 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
198.8 m²(5.45 x 28)
52,5 Tỷ
264 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
189 m²(9 x 21)
54 Tỷ
286 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
160 m²
52 Tỷ
325 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
180 m²
58 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
590 m²
52.5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhà phố
280 m²
55 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
305 m²
53 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai