Bán Nhà Mặt Tiền 4 Sầm Sơn, P.4, Tân Bình
Nhà phố
201.6 m²(9.6 x 21)
59 Tỷ
293 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Sầm Sơn
58 Tỷ
~ 299 Triệu/m²194m²
(8.6m x 22.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.6m | |
| Dài | 22.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 194 m2 |
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 54/16 Bạch Đằng, P2, Tân Bình
- DT: 8.6 x 22.5m
- DTCN: 194m²
- Kết cấu: 3 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 58 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
201.6 m²(9.6 x 21)
59 Tỷ
293 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Sầm Sơn
Nhà phố
180 m²(4.5 x 38)
58 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
155.7 m²(10 x 16)
59 Tỷ
379 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường A4
Nhà phố
286.1 m²(11.6 x 24)
58 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Nhà phố
179.1 m²(9.95 x 18)
57 Tỷ
318 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường A4
Nhà phố
164 m²(7 x 22)
58 Tỷ
354 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Trung Nghĩa
Nhà phố
180 m²
58 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
156 m²
58 Tỷ
372 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai