Bán nhà số 56/2 Số 13, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
110 m²(9 x 12)
5,6 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 13
5.6 Tỷ
~ 59.6 Triệu/m²94m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 94 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng |
? Bùm ? Bùm ? Bùm ? ,
??? Trung Tâm Thủ Đức - Vài Bước Ra Kha Vạn Cân - Giá Đầu Tư ???
2/9 Đường Số 14 Linh Chiểu Linh Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
?Vị trí đắc địa, cách mặt đường Kha Vạn Cân chỉ vài bước chân, gần chợ Thủ Đức bạt ngàn tiện ích.
?Diện tích sổ 94m2, thực tế sử dụng thêm 19m phía trước.
?Nhà cấp 4, thiết kế 1 khách, 4 phòng ngủ, khách mua ở hay cho thuê giữ tiền đều phù hợp.
?Sổ đỏ chính chủ, gửi ngân hàng giữ hộ.
Nhà phố
110 m²(9 x 12)
5,6 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
73 m²(4.3 x 17)
5,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
94 m²
5,6 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
66 m²(4 x 15)
5,6 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
72 m²(3.1 x 23)
5,6 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
77 m²
5.2 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
91 m²
5.2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
76 m²
5.2 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai