Bán nhà hẻm 43/3A Đường Số 40 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(4.5 x 14)
5,2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
5.2 Tỷ
~ 67.5 Triệu/m²77m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
?77 m2 đường ô tô trung tâm Linh Chiểu ?
13/22 Đường số 18 Linh Chiểu Thủ Đức
NHÀ 2 TẦNG BTCT KIÊN CỐ - XE HƠI 7 CHỖ VIVU - ĐỐI DIỆN ĐH NGÂN HÀNG - HOÀNG DIỆU 2
✅Mô tả:
- Nhà kiên cố BTCT 2 PN, 3 WC, Sân Thượng, PK, Bếp
- Ngang 5.1 x 15 tổng 77 m2 công nhận đủ
- Pháp lý chuẩn sổ ở nhà, sang tên ngay
- Đường ô tô 7 chỗ đậu trước cửa
- 300 m ra Hoàng Diệu 2
- Khu vực gần các trường ĐH lớn đông sinh viên
- Giá tốt bay nhanh
Nhà phố
66 m²(4.5 x 14)
5,2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
55 m²(4.2 x 13)
5,2 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
92 m²(6 x 15)
5,2 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
75.1 m²
5,2 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
91 m²
5.2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
101 m²
4.85 Tỷ
48 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
76 m²
5.2 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
94 m²
5.6 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai