Bán nhà hẻm 43/3A Đường Số 40 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(4.5 x 14)
5,2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
5.2 Tỷ
~ 68.4 Triệu/m²76m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
? Bùm ? Bùm ? Bùm ?
????Nhà Đẹp Ở Ngay - Trung Tâm Quận Thủ Đức - Tuyến Đường Huyết Mạch Võ Văn Ngân Sầm Uất Ngày Đêm - Chốt ????,
197/7/4 Võ Văn Ngân Linh Chiểu Thủ Đức
?Vị trí trung tâm quận Thủ Đức, đối diện nhà sách Nguyễn Văn Cừ, vài bước ra chợ Thủ Đức, TTTM VinCom khu vực tập chung nhiều trường đại học bạt ngàn tiện ích.,
?Nhà 2 tầng thiết kế:
+ Tầng trệt: sân để xe, phòng khách, bếp, 1 ngủ + wc.,
+ Tầng 2: 1 ngủ khép kín + khu phơi.
?Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
Nhà phố
66 m²(4.5 x 14)
5,2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
55 m²(4.2 x 13)
5,2 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
92 m²(6 x 15)
5,2 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
75.1 m²
5,2 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
77 m²
5.2 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
91 m²
5.2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
101 m²
4.85 Tỷ
48 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
94 m²
5.6 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai