Bán nhà hẻm 450/10A Tỉnh lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
5 Tỷ
~ 50 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
? HÀNG THƠM BAY NHANH ??
?TAM CHÂU - ? 100m2
XE HƠI ĐỖ CỬA, THÔNG SỐ CHUẨN ✅ 5*20 ,
VỪA Ở VỪA CÓ DÒNG TIỀN
151/4A Tam Châu phường Tam Bình, TP Thủ Đức.
Mô tả :
- CHỦ BÁN GẤP TRONG THÁNG - ĐI CANADA ,
- Căn nhà 2 tầng đẹp xinh, 2PN, 2WC + dãy trọ 3 phòng thu nhập 5tr/ tháng ,
- Vị trí đẹp ngay bệnh viện Thủ Đức, các mặt tiền Tam Châu 50m ,
- Tiện ích vô vàn bao quanh ,
- Sổ hồng vuông vức, pháp lý chuẩn chủ bao sang tên ,
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
19 m²(3.6 x 21)
5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Số
Nhà phố
54 m²(4.1 x 15)
5 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
92.1 m²
4.8 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
50 m²
5.5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
68 m²
5.35 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
92 m²
4.55 Tỷ
49.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai