Bán nhà hẻm 952/51/2 Tỉnh Lộ 43() Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(5.3 x 15)
5,5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
5.5 Tỷ
~ 110 Triệu/m²50m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
TƯƠNG LAI MẶT TIỀN CỔNG CHUNG CƯ PROSPER PHỐ ĐÔNG Tô Ngọc Vân, Kế bên Vành Đai 2, Tiềm năng phát triển kinh doanh tốt đang cho thuê gần 10tr/tháng
619/2 Tô Ngọc Vân kp4, Tam Bình, TP Thủ Đức.
Mô tả:
- nhà 3 tầng kiên cố 3PN, 3WC
- TƯƠNG LAI MẶT TIỀN CỔNG CHUNG CƯ PROSPER PHỐ ĐÔNG Tô Ngọc Vân
Kế bên Vành Đai 2
Tiềm năng phát triển kinh doanh tốt
- vị trí víp ngay mặt tiền Tô Ngọc Vân
- Khu kinh doanh sầm uất
- Tiện ích bao vâ
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ, ko lộ giới mặt tiền lớn hơn 12m
Nhà phố
128 m²(5.3 x 15)
5,5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
121 m²(4.8 x 23.5)
5,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
173 m²(6 x 25)
5,5 Tỷ
31.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
117 m²(5.8 x 20)
5,5 Tỷ
47 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
123.4 m²(21 x 5.8)
5,5 Tỷ
44.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
100 m²
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
68 m²
5.35 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
350 m²
6 Tỷ
17.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai