Bán nhà hẻm 450/10A Tỉnh lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
5 Tỷ
~ 263 Triệu/m²19m²
(3.6m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 19 m2 |
? CHỈ 5 TỶ – SỔ RIÊNG 76M² – MẶT TIỀN KINH DOANH NGAY CHỢ - BÌNH CHIỂU, THỦ ĐỨC ?
? Giá cực tốt khu Bình Chiểu – khó kiếm căn thứ 2 cùng tầm tiền!
? Vị trí: Đường số 19, KP5, Bình Chiểu – khu dân cư hiện hữu, an ninh
? Di chuyển nhanh ra QL13 – chợ đầu mối – Phạm Văn Đồng
? Diện tích: 76m², (3,6x21m)
? Hiện trạng: Có sẵn nhà cấp 4 cũ, thuận tiện xây mới
? Pháp lý: Sổ hồng riêng cất két – đất ở đô thị – sở hữu lâu dài
? Điểm mạnh:
✔ Giá mềm hơn mặt bằng khu vực
✔ Diện tích đẹp – dễ xây dựng
✔ Khu dân cư ổn định – an ninh
✔ Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
54 m²(4.1 x 15)
5 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
62.3 m²(5.9 x 10.5)
5 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
5 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
109.5 m²(5 x 22)
5 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai