Bán nhà 70 ( SC: 190D Khu phố 5 ) Đường số 15 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(6 x 21.3)
7,6 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
7.6 Tỷ
~ 48.3 Triệu/m²157.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 157.4 m2 |
HẺM XE TẢI TRÁNH THÔNG - CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN BÌNH CHIỂU CHỈ 50M - KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ
122/4 Bình Chiểu KP3 Phường Bình Chiểu Quận Thủ Đức.
+ Bán đất tặng nhà cấp 4, trên đất có 8 phòng trọ + 1 mặt tiền đang bán buôn tạp hóa. Chủ hỗ trợ cho khách thuê từ mùa dịch đến nay không tăng giá. Tổng thu 12tr/ tháng.
+ Kết cấu : Nhà cấp 4, dt 158m không lộ giới, ngang 5.08m nở hậu 5.18m dài nhức nách 31m, xây mới thoải mái thiết kế bố trí theo ý
+ Nhà hiện tại chủ xây full đất. Hẻm nhựa xe tải tránh thông. Cách mặt tiền chính đường Nguyễn Bình Chiểu chỉ 50m
+ Vị trí rất đẹp: Hẻm nhựa lớn thông, mặt tiền phù hợp kinh doanh đa nghành nghề
+ Phù hợp khách mua xây mới vừa ở vừa kinh doanh, xây căn hộ dịch vụ , nhà trọ, các cửa hàng tiện lợi ăn uống
+ Tiện ích đầy đủ: Khu vực có nhiều trường mầm non, chợ, ngân hàng, siêu thị các cửa hàng trong vòng bán kính 500m không thiếu gì
+ Pháp lý: Sổ đang nằm ngân hàng, nên yên tâm về pháp lý
Nhà phố
128 m²(6 x 21.3)
7,6 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
116 m²(8 x 14.5)
7,6 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
119 m²
7.5 Tỷ
63 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
136 m²
7.5 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
130 m²
8.1 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
98.1 m²
8.2 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
93 m²
7.6 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
20 m²
8.3 Tỷ
415 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai