Bán nhà 70 ( SC: 190D Khu phố 5 ) Đường số 15 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(6 x 21.3)
7,6 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
7.6 Tỷ
~ 81.7 Triệu/m²93m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 93 m2 |
✍✍✍ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 5, TP THỦ ĐỨC.,
20C đường số 5 KP4 Phường Bình Chiểu TP Thủ Đức.
Mô tả
+ Kết Cấu 3 tầng , sân để xe , phòng khách , phòng bếp , 4 PN , 4 WC , sân thượng.,
+ BTCT cực kỳ chắc chắn . Chủ xây để ở năm 2021 lên rất đẹp .,
+ Khu dân cư hiện hữu , yên tĩnh , hàng xóm thân thiện .,
+ Hẻm xe hơi chạy vi vu, thông tứ tung.,
+ Vị Trí nằm ngay chợ Khiết Tâm , tiện ích xung quanh rất tốt , trường học các cấp .,
+ Cách mặt tiền 1A chỉ 150m.,
+ Thuận tiện di chuyển.,
+ Sổ hồng riêng , nở hậu , pháp lý chuẩn , công chứng trong 1 nốt nhạc.,
Nhà phố
128 m²(6 x 21.3)
7,6 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
116 m²(8 x 14.5)
7,6 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
119 m²
7.5 Tỷ
63 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
136 m²
7.5 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
130 m²
8.1 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
98.1 m²
8.2 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
20 m²
8.3 Tỷ
415 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
157.4 m²
7.6 Tỷ
48.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai