Bán nhà hẻm Một Phần Nhà 2/2 Một Phần Nhà 2.2( số mới 2.8) Ụ Ghe Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
53 m²(4.2 x 12)
7,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
7.5 Tỷ
~ 55.1 Triệu/m²136m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 136 m2 | |
| Số tầng | 1 |
? Bùm ? Bùm ? Bùm,
MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 15 BÌNH CHIỂU - VỈA HÈ KINH DOANH XE HƠI TRÁNH - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ
182 khu phố 5 (30 đường 15) Bình Chiểu Thủ Đức
??Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển các tuyến TT TP Thủ Đức, Bình Dương, Đồng Nai…
+ Nhà mặt đường rộng 5m thông, tiện kinh doanh.
?Kết cấu nhà cấp 4, chủ xác định bán đất tặng nhà.
- Sổ hồng đầy đủ, chính chủ.
Nhà phố
53 m²(4.2 x 12)
7,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
119 m²
7.5 Tỷ
63 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
130 m²
8.1 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
135 m²
6.8 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
98.1 m²
8.2 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
151.1 m²
6.8 Tỷ
45 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
93 m²
7.6 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
157.4 m²
7.6 Tỷ
48.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai