Bán nhà 1042/2 Tỉnh lộ 43 Phường Bình Chiểu, TP. Thủ Đức
Nhà phố
275 m²
6.2 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
6.8 Tỷ
~ 50.4 Triệu/m²135m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 2 |
? HẺM XE HƠI - LÔ GÓC MẶT TIỀN 15M - CỰC ÍT LỘ GIỚI,22/3/1 Bình Chiểu Bình Chiểu Thủ Đức? HXH Kinh Doanh Bình Chiểu Lô Gốc ngang 15M 135m2 Chỉ 6.8 TỶ,✅ Vị trí đẹp, hẻm xe hơi, Hẻm đẹp an ninh, hẻm cụt yên tỉnh.,✅Tiện ích xung quanh: cái gì cũng có, Bệnh viện, Trường Học, Siêu Thị…,✅ Chủ đang cho thuê 10tr, Có Thể xây lại Biệt Thự, Văn Phòng, CHDV,✅Diện tích: Ngang 15m 135m2 CN Đủ.,✅ Kết Cấu: 1 trệt 1 lầu 1 Sân Thượng nhà cũ kỹ khá nát, xác định mua đất.,✅Chủ bán trả nợ ngân hàng 600tr và mua nhà nhỏ hơn,✅ Nhà hướng Bắc hoặc Tây Bắc đều được ,
Nhà phố
275 m²
6.2 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
68.7 m²
6.3 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
230 m²
6.5 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
72 m²
6.4 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
116.1 m²
6.5 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
151.1 m²
6.8 Tỷ
45 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
105 m²
6.7 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
89 m²
6.6 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai