Bán nhà 1042/2 Tỉnh lộ 43 Phường Bình Chiểu, TP. Thủ Đức
Nhà phố
275 m²
6.2 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
6.3 Tỷ
~ 91.7 Triệu/m²68.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.7 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
HẺM XE HƠI MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 80M THỰC TẾ
19A Đường số 5 kp 4 phường Bình Chiểu, Thủ Đức,
Mô tả:
+ 1 trệt 1 lầu, phòng khách, bếp, sân để xe, 4 phòng ngủ, có phòng ngủ dưới tầng trệt, 3 WC.,
+ Giao thông thuận tiện, tiện ích vây quanh. Gần chợ, trường học các cấp, bệnh viện.....,
+ Sổ trong két sắt công chứng trong 1 nốt nhạc. ,
Nhà phố
275 m²
6.2 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
230 m²
6.5 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
72 m²
6.4 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
116.1 m²
6.5 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
105 m²
6.7 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
89 m²
6.6 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
136 m²
6.1 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
119 m²
5.9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai