Bán nhà 17 ( Thửa 166 Tờ 66) Đường Số 14 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15 Tỷ
167 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
15 Tỷ
~ 268 Triệu/m²56m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
1110A19 Phạm Văn Đồng Linh Đông Thủ Đức
MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG - KHU VIP - KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU - CÓ DÒNG TIỀN HÀNG THÁNG.
Mô tả:
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 4PN + 3WC, phòng khách, phòng bếp, sân để xe hơi mà xe máy.
- Mặt tiền vip kinh doanh đa ngành nghề, hiện tại đang cho thuê kinh doanh làm shop quần áo.
- Có hợp đồng cho thuê nhà và hợp đồng quảng cáo 36tr/tháng.
- 2 mặt tiền trước sau được tận dụng tối đa. Mặt tiền sau có thể tận dụng để xe oto và xe máy.
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
- Di chuyển lên trung tâm, sân bay chỉ vài phút.
+ Anh chị em không đăng mặt tiền nhà.,
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15 Tỷ
167 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
103 m²(5 x 20.5)
15 Tỷ
146 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
103 m²(5 x 20.5)
15 Tỷ
146 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
154 m²
14.9 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
389 m²
14.5 Tỷ
37.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
320 m²
16.5 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
142 m²
13.8 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
269 m²
14.4 Tỷ
53.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai