Bán nhà hẻm 19/2 Đường Số 15 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
165 m²(12.5 x 12)
16,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
16.5 Tỷ
~ 51.6 Triệu/m²320m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 320 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
NGAY PHẠM VĂN ĐỒNG - KHU VIP LINH ĐÔNG - MẶT TIỀN 21M BỀ THẾ - TIỆN XÂY BIỆT THỰ
19/2 Đường số 30 Linh Đông Thủ Đức
Mô tả:
- Chính chủ lâu năm. Cần bán gấp. Sổ cất Bank.
- Diện tích vuông đẹp 21x12m, nở hậu 38m. Công nhận đủ 296m2.
- Hiện trạng nhà mái ngói đã cũ, có 4PN, sân vườn trồng cây, sân để ô tô. Thuận tiện đập đi xây biệt thự
- Khu dân trí cao, cơ sở hạ tầng đồng bộ. Hàng xóm văn minh, thân thiện.
- Đường nhựa 8M xe hơi ra vào thoải mái. Cách 3 bước chân là ra tới mặt tiền Đường số 30. Cách 500m tới Phạm Văn Đồng.
- Cần bán gấp, giá cả linh động.
Nhà phố
165 m²(12.5 x 12)
16,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
129 m²(8.1 x 16)
16,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
120 m²(8.1 x 16.5)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
129 m²(8 x 16)
16,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
109 m²(7 x 17)
16,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
154 m²
14.9 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
200 m²
17.5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
56 m²
15 Tỷ
268 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai