Bán nhà 15 Đường số 11 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
117 m²(5 x 23.5)
14,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
14.5 Tỷ
~ 37.3 Triệu/m²389m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 389 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
DIỆN TÍCH KHỦNG 389M2 - HẺM XE HƠI - LINH ĐÔNG THỦ ĐỨC - CHỈ 36TR/M2
218/10B Tô Ngọc Vân Linh Đông Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu nhà cấp 4 cũ ở tạm, tiện xây mới, hoặc xây căn hộ phòng trọ cho thuê, làm kho xưởng đều được.
+ Hẻm ô tô thông, sát mặt tiền Tô Ngọc Vân, vài mét ra Phạm Văn Đồng, tiện di chuyển các Quận.
+ Tiện ích đầy đủ, khu dân cư ở đông đúc hiện hữu.
+ Pháp lý chuẩn, 108m2 đất ở 281m2 đất cây xanh, sổ nở hậu, sang tên nhanh.
Nhà phố
117 m²(5 x 23.5)
14,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
389 m²(14 x 28)
14,5 Tỷ
37.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
154 m²(10.3 x 16)
14,5 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
154 m²
14.9 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
56 m²
15 Tỷ
268 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
142 m²
13.8 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
269 m²
14.4 Tỷ
53.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai