Bán nhà hẻm 14/1b Bình Phú, phường Tam Bình
Nhà phố
358 m²(24 x 16)
14 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
14 Tỷ
~ 75.7 Triệu/m²185m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 185 m2 | |
| Số tầng | 4 |
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH CHỦ KHAI THÁC GẦN 200 TRIỆU THÁNG.
11-11A Đường số 4 Phường Bình Chiểu, TP Thủ Đức
Mô tả:
+ Tầng trệt chủ đang kinh doanh Gà rán, trà sữa....
+ Tầng 2, 3 phòng ngủ, 1 phòng lớn để giải trí. 3WC.
+ Tầng 3: 4 phòng ngủ.
+ Tầng 4: Bếp, 1 phòng nuôi chó, 1 phòng thờ, sân thượng.
+ Ngay chợ Khiết Tâm, khu công nghiệp Sóng Thần, tiện ích các trường từ mầm non, cấp 1,2,3,gần các trường Đại Học lớn, các KCN,KCS...
+Chủ đang kinh doanh ăn uống thu nhập ổn định.
+ 2 sổ riêng biệt chủ bán 2 căn hoặc 1 căn riêng lẻ.
Nhà phố
358 m²(24 x 16)
14 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
105 m²(8.3 x 13)
14 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
14 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
144 m²(4 x 36)
14 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
100 m²
12.9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
217 m²
14.6 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
200 m²
13 Tỷ
65 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
297 m²
13.6 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai