Bán nhà 39A2 Gò Dưa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(4.3 x 22)
12,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
12.9 Tỷ
~ 129 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG 20M TRUNG TÂM KDC BÌNH CHIỂU ?
? GẦN 2 CHUNG CƯ LỚN FRESCA REVER SIDE THỦ ĐỨC và TDH RIVERVIEW ?
82 Đường số 6 Phường Bình Chiểu, Tp Thủ Đức
Mô tả:
? MẶT TIỀN KINH DOANH VIP - NGAY CHỢ ĐẦU MỐI THỦ ĐỨC
? Kết cấu: BTCT 4 tầng, Pk, 4 PN, 5 WC, phòng thờ, bếp, sân thượng trước sau.
? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
? Phù hợp vừa ở vừa Kinh Doanh mọi ngành nghề.
⚡️ Khu vực Kinh Doanh VIP nhất KDC BÌNH CHIỂU.
Nhà phố
92 m²(4.3 x 22)
12,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
175 m²(8.1 x 20)
13 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
92 m²(4.3 x 21.4)
12,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
205 m²
12 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
185 m²
14 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
232 m²
12.5 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
200 m²
13 Tỷ
65 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
297 m²
13.6 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai