Bán nhà hẻm 62/1D Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
175 m²(8.1 x 20)
13 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
13 Tỷ
~ 65 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 6 - 3 TẦNG BTCT- CÓ 16 PHÒNG TRỌ - ĐƯỜNG SỐ 6 CON ĐƯỜNG KINH DOANH SẦM UẤT CỦA PHƯỜNG BÌNH CHIỂU THỦ ĐỨC - CHỦ TẶNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT CAO CẤP.
25 đường số 6 Phường Bình Chiểu Quận Thủ Đức.
Mô tả:
+ Mặt tiền đường phù hợp kinh doanh buôn bán, mở văn phòng công ty.
+ Nhà chủ tự tay làm để ở nên tâm huyết cẩn thận cả từng viên gạch lát. Toàn bộ nội thất cao cấp xị xò từ Tivi, tủ lạnh máy, giặt, giường tủ bàn ghế cao cấp, chủ tặng lại hết .
+ Mặt tiền nhà rộng, xe hơi vào ngủ trong nhà, bên hông nhà có lối đi riêng vào sau nhà khu phòng trọ rộng rãi. Nhà có 16 phòng trọ luôn full khách. Thu nhập ổn định 20tr/ tháng.
+ Kết cấu: 1 trệt 2 tầng BTCT, giếng trời, sân thượng đằng sau nhà, ban công trước và ban công dọc theo nhà thoáng mát đẹp.
+ Nhà có 5PN, 1PT, 4WC, Phòng khách , bếp rộng rãi. Sau nhà có 16 phòng trọ, có WC khép kín, phòng nào cũng có gác lửng, hành lang giữa 2 dãy phòng trọ rộng rãi.
+ Giao thông thuận tiện , Đường liên thông các hướng, QL1A đi liên tỉnh Bình Dương, Đồng Nai, Tây Ninh, Long An. Hướng Tây
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, Trường cấp 1,2,3 Cách chợ Khiết Tâm 50m, cách chợ đầu mối nông sản Thủ Đức 2km, gần khu tiện ích như bách hoá tổng hợp, bách hoá xanh, vin mart, satrafood.
+ Sổ hồng vuông, chủ đang hoàn công, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Nhà phố
175 m²(8.1 x 20)
13 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
241 m²(5.5 x 34)
13 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
130 m²(4.5 x 28)
13 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
205 m²
12 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
100 m²
12.9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
185 m²
14 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
232 m²
12.5 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
297 m²
13.6 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai