Bán nhà 74 Đường số 1 Khu nhà ở Hưng Phú Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
14.6 Tỷ
~ 67.3 Triệu/m²217m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 217 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH LÊ THỊ HOA - 217M2 - NGANG KHỦNG 9M
93 Lê Thị Hoa Kp3 Bình Chiểu Thủ Đức
♻️♻️♻️
Mô tả:
- Hiện trạng: 1trệt 2 lầu, tổng 12phòng 12wc đang cho thuê, hiệu suất 25tr/tháng.
- Nhà mặt tiền với lợi thế chiều ngang mặt tiền 9m, kinh doanh đa ngành nghề.
- Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ.
- Sổ nằm nhà, công chứng mua bán trong ngày.
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
267 m²(9.2 x 31)
14,5 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
195 m²(8 x 24)
14,5 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
153 m²(7.2 x 21.3)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
87 m²(4.2 x 21)
14,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
185 m²
14 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
297 m²
13.6 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai