Bán nhà 185/57/11 Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức
Nhà phố
52 m²
4.5 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
4.5 Tỷ
~ 65.1 Triệu/m²69.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 69.1 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng |
1056/2/4 TL43 KP1 Bình Chiểu TP Thủ Đức
Mô tả:
+ Hẻm xe hơi, 7 chỗ đỗ gọn trong nhà, 100m TL 43, ngõ nông, thông tứ tung.
+ Hàng xóm hiền lành, thân thiện, khu vực đáng sống.
➡Thiết kế : 2 lầu 1 trệt, xây lệch tầng nên có sân rộng để xe, 3 ngủ kk + 1 thờ + sân thượng.
+ Sổ đỏ chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
52 m²
4.5 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
62.5 m²
4.5 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
54 m²
4.3 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
73 m²
4.3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
62 m²
4.35 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
110 m²
4.4 Tỷ
40 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
111 m²
4.7 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
68 m²
4.5 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai