Bán nhà 185/57/11 Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức
Nhà phố
52 m²
4.5 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
4.3 Tỷ
~ 58.9 Triệu/m²73m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 73 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng |
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG NGÔ CHÍ QUỐC
84/45 Đường Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
+ Bán đất tặng nhà 1 trệt, 1 lầu, 2wc, diện tích ngang 4 x 18.5m.
+ Sân đậu ôtô, hẻm 6m, sau nhà còn thoáng 3m sử dụng chung cách đường Ngô Chí Quốc 100m. + Hướng Đông Nam, Khu vực an ninh, cách chợ đầu mối TĐ 500m, trường học, công viên 300m.
+ Pháp lý chuẩn, sổ vuông, hoàn công đủ. ,
Nhà phố
52 m²
4.5 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
62.5 m²
4.5 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
54 m²
4.3 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
62 m²
4.35 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
110 m²
4.4 Tỷ
40 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
104.3 m²
4.3 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
133.9 m²
4.3 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
73.6 m²
4.2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai