Bán nhà 31 Phan Anh Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(3.4 x 17)
4 Tỷ 280 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường A1 | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Dương Vương | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bình Trị Đông | 54 triệu/m² | 11 nghìn/m² - 83 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bến Lội | 72 triệu/m² | 68 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| mặt tiền đường C | 58 triệu/m² | 19 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| mặt tiền đường Chiến Lược | 71 triệu/m² | 18 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hương Lộ 80 | 2,25 tỷ/m² | 2,25 tỷ/m² - 2,25 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Hương Lộ 2 | 68 triệu/m² | 20 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Khu 1-6 | 89 triệu/m² | 83 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Khu 10-11 | 85 triệu/m² | 83 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Khu 5-11-12 | 104 triệu/m² | 104 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Văn Quới | 66 triệu/m² | 25 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mã Lò | 86 triệu/m² | 49 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Anh | 44 triệu/m² | 38 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trương Phước Phan | 88 triệu/m² | 37 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Hòa Đông | 85 triệu/m² | 51 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tây Lân | 50 triệu/m² | 36 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 73 triệu/m² | 30 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đình Nghi Xuân | 91 triệu/m² | 91 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đình Tân Khai | 137 triệu/m² | 117 triệu/m² - 157 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 63 triệu/m² | 18 triệu/m² - 96 triệu/m² |
Nhà phố
65 m²(3.4 x 17)
4 Tỷ 280 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Đất
97 m²(4 x 25)
4 Tỷ 650 Triệu
47.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
52 m²(6 x 9)
4 Tỷ 750 Triệu
91.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
54 m²(3.6 x 13)
2 Tỷ 150 Triệu
39.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
75 m²(8.5 x 8.8)
3,3 Tỷ
44 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
64 m²(4 x 16)
4,9 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
80 m²(4 x 20)
4 Tỷ 750 Triệu
59.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
58 m²(4.4 x 13)
2 Tỷ 180 Triệu
37.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Đất
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 980 Triệu
83 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 980 Triệu
83 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
50 m²(4.5 x 11.3)
4 Tỷ 650 Triệu
93 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
50 m²(4.5 x 12.5)
4 Tỷ 650 Triệu
93 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
56 m²(4.2 x 13)
2 Tỷ 180 Triệu
38.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
58 m²(4.4 x 13)
2 Tỷ 180 Triệu
37.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
262 m²
4 Tỷ 690 Triệu
17.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ 950 Triệu
82.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3 Tỷ 750 Triệu
117 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Đất
97 m²(4 x 24)
4 Tỷ 750 Triệu
49 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tây Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
34 m²(35 x 10)
3,9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
82 m²(8.2 x 10)
2 Tỷ 990 Triệu
36.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai