Bán đất thửa 739 tờ 112 Võ Văn Kiệt Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường An Dương Vương | 66 triệu/m² | 64 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Lạc | 28 triệu/m² | 28 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bình Trị Đông | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bùi Hữu Diện | 107 triệu/m² | 94 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bùi Tư Toàn | 50 triệu/m² | 25 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| mặt tiền đường C | 63 triệu/m² | 21 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| mặt tiền đường Dương Bá Cung | 127 triệu/m² | 125 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| mặt tiền đường Dương Tự Quán | 99 triệu/m² | 94 triệu/m² - 104 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hương Lộ 2 | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hồ Học Lãm | 54 triệu/m² | 23 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| mặt tiền đường Kinh Dương Vương | 86 triệu/m² | 42 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lâm Hoành | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Công Phép | 123 triệu/m² | 90 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Cơ | 27 triệu/m² | 22 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Tấn Bê | 43 triệu/m² | 33 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| mặt tiền đường M4 | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Cửu Phú | 31 triệu/m² | 31 triệu/m² - 31 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thức Tự | 142 triệu/m² | 123 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thức Đường | 141 triệu/m² | 141 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Trọng Trí | 82 triệu/m² | 82 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Đình Thông | 105 triệu/m² | 92 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tây Lân | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tạ Mỹ Duật | 93 triệu/m² | 89 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 78 triệu/m² | 39 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Văn Kiệt | 71 triệu/m² | 55 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đỗ Năng Tế | 81 triệu/m² | 81 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 58 triệu/m² | 6 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 2 | 40 triệu/m² | 25 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 3 | 34 triệu/m² | 33 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 4 | 75 triệu/m² | 27 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 7 | 113 triệu/m² | 99 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 13 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
13 m²(2.5 x 6.5)
2,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Thức Tự
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(8 x 9)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(8 x 9)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Đất
68 m²(4 x 17)
4,6 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(8 x 9)
4,6 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
73 m²(5 x 15)
2,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(7.5 x 10.1)
4,8 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
59.2 m²(5.5 x 11)
3,2 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Nhà phố
81 m²(8.7 x 9.4)
3,7 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
72 m²(8 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
67.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
22 m²(2.6 x 8.5)
2 Tỷ 950 Triệu
134 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Công Phép
Nhà phố
27 m²(4 x 7)
2,6 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tạ Mỹ Duật
Nhà phố
72 m²(10.6 x 7.8)
1,8 Tỷ
25 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
1 Tỷ 650 Triệu
30.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Cửu Phú
Nhà phố
31 m²(3.3 x 9.5)
2,8 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Công Phép
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
3,4 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Hữu Diện
Nhà phố
72 m²(5 x 15)
1,6 Tỷ
22.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Lê Cơ
Nhà phố
70 m²(7.6 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
55 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai