Bán nhà mặt tiền 4449 Nguyễn Cửu Phú, An Lạc
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
1 Tỷ 650 Triệu
30.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Cửu Phú
1,6 Tỷ
~ 22.2 Triệu/m²72m²
(5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà mặt tiền 469 Lê Cơ, An Lạc
Diện tích: 5 x 15m
Diện tích công nhận: 72m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 1.6 Tỷ
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
1 Tỷ 650 Triệu
30.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Cửu Phú
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
1 Tỷ 650 Triệu
82.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
18.5 m²(2.8 x 6.5)
1 Tỷ 690 Triệu
91.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Trọng Trí
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
1 Tỷ 450 Triệu
42.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
1,7 Tỷ
63 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
14 m²(2.6 x 6)
1 Tỷ 490 Triệu
106 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
13 m²(2 x 6)
1,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Thức Tự
Nhà phố
15 m²(2.5 x 6)
1 Tỷ 750 Triệu
117 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai