Bán nhà 53 Tiền Lân 9 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Tiền Lân | 67 triệu/m² | 48 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tiền Lân | 56 triệu/m² | 33 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Tiền Lân | 43 triệu/m² | 35 triệu/m² - 51 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
100 m²(10 x 10)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
5,4 Tỷ
68.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
196 m²(12 x 16)
6,4 Tỷ
32.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
210 m²(8 x 25)
11 Tỷ
52.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
202 m²(7 x 38)
15,5 Tỷ
76.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
7,4 Tỷ
74 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
80 m²(4 x 20)
6 Tỷ
75 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
5,4 Tỷ
68.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,8 Tỷ
88 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
207 m²(5.8 x 32)
7,2 Tỷ
34.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
4,5 Tỷ
56.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
7,5 Tỷ
52.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
113 m²(4.5 x 25)
7,3 Tỷ
64.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
7,5 Tỷ
52.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
530 m²(12 x 45)
22 Tỷ
41.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
8,6 Tỷ
43 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 18)
4,6 Tỷ
51.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai