Bán nhà hẻm 75/25 Trần Văn Mười, Bà Điểm
Nhà phố
450 m²(8 x 40)
15 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trần Văn Mười
15,5 Tỷ
~ 76.7 Triệu/m²202m²
(7m x 38m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 38m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 202 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH – ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐỐI (PHAN VĂN HỚN NỐI DÀI) – BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN
? Vị trí: Mặt tiền Phan Văn Đối – trục đường nối dài Phan Văn Hớn
? Khu vực trọng điểm, dân cư đông đúc – kinh doanh cực kỳ sầm uất
? Phù hợp mở nhà hàng – showroom – căn hộ dịch vụ – kho bãi – văn phòng
? Diện tích:
• Ngang 7m – nở hậu 7.5m Dài 38m
• Tổng 265m² full thổ cư
?️ Quy hoạch xây dựng:
• Xây tối đa: 1 trệt – 1 lửng – 5 lầu + tum sân thượng
• Khai thác cực tốt cho mô hình CHDV – khách sạn – spa – nhà hàng – toà văn phòng
? Giá bán: 15.5 tỷ (còn thương lượng)
? Hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần
Nhà phố
450 m²(8 x 40)
15 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trần Văn Mười
Nhà phố
120 m²(6 x 35)
15,9 Tỷ
133 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Đất
400 m²(10 x 40)
15 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bùi Văn Ngữ
Nhà phố
156 m²(5 x 31.2)
15 Tỷ
96.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
400 m²(11 x 33.5)
15,8 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Lân
Nhà phố
400 m²(11 x 33.5)
15,7 Tỷ
39.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Lân
Đất
168 m²(8 x 21)
17 Tỷ
101 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
241.9 m²(8 x 30)
15,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai