Bán nhà 62 Đường số 18 Phường Chánh Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,3 Tỷ
158 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Chánh Hưng
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 164 triệu/m² | 135 triệu/m² - 203 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 199 triệu/m² | 77 triệu/m² - 321 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,3 Tỷ
158 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,3 Tỷ
158 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²(7 x 17.5)
21,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
30 Tỷ
188 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(3.6 x 11)
9,2 Tỷ
137 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(3.8 x 12)
6,5 Tỷ
203 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
14,6 Tỷ
183 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(5.5 x 14)
25 Tỷ
321 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(3.6 x 15)
7,6 Tỷ
138 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
49 m²(3.8 x 12.5)
6,6 Tỷ
135 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
17 m²(2.3 x 9.5)
2 Tỷ 880 Triệu
169 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
123 m²(5 x 25)
9,5 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Nhà phố
88 m²(5 x 17)
12,8 Tỷ
145 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai