Bán nhà mặt tiền 21 Cao Lỗ, Chánh Hưng
Nhà phố
54 m²(4 x 12)
11,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Cao Lỗ | 183 triệu/m² | 140 triệu/m² - 213 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 12)
11,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
79 m²(4 x 19.8)
16,7 Tỷ
211 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
62 m²(4 x 15)
8,7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
15 Tỷ
190 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
14,6 Tỷ
185 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
15,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai