Bán nhà 139E Phan Đăng Lưu Phường Cầu Kiệu
Nhà phố
305.1 m²(5.8 x 30)
130 Tỷ
426 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Phan Đăng Lưu | 351 triệu/m² | 113 triệu/m² - 699 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Phan Đăng Lưu | 148 triệu/m² | 140 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng mặt tiền đường Phan Đăng Lưu | 1,11 tỷ/m² | 1,11 tỷ/m² - 1,11 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Phan Đăng Lưu | 299 triệu/m² | 299 triệu/m² - 299 triệu/m² |
Nhà phố
305.1 m²(5.8 x 30)
130 Tỷ
426 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
32,5 Tỷ
451 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
510.7 m²(18 x 30)
357 Tỷ
699 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
626 m²(4 x 60)
120 Tỷ
192 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(3.3 x 13)
9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
28 m²(2.8 x 11)
5,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
40 m²(4.7 x 15)
6,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
245 m²
120 Tỷ
490 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Tòa Nhà Văn Phòng
450 m²
500 Tỷ
1.11 Tỷ/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Đất
842 m²(12 x 48)
252 Tỷ
299 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
334 m²
175 Tỷ
524 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
53 m²(4.5 x 11.5)
5 Tỷ 980 Triệu
113 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
280 m²
85 Tỷ
304 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Căn Hộ Dịch Vụ
161 m²(4.5 x 37)
22,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
37 m²(4.6 x 8)
9 Tỷ 490 Triệu
256 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
653 m²
320 Tỷ
490 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
403.4 m²
100 Tỷ
248 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai