Bán nhà 139E Phan Đăng Lưu Phường Cầu Kiệu
Nhà phố
305.1 m²(5.8 x 30)
130 Tỷ
426 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
120 Tỷ
~ 490 Triệu/m²245m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 245 m2 |
Bán nhà MT 177 Phan Đăng Lưu, P.1, Phú Nhuận.
- Diện tích: 8,55m x 28,5m khoảng 245m2. DTCN 218m2
- Kết cấu: Trệt , 1 lầu, DT sàn khoảng 450m2
- Đang cho thuê 208tr/th (Đã trừ thuế ) 30/7/2024 hết hợp đồng.
- Giá Bán: 120 tỷ còn thương lượng
Nhà phố
305.1 m²(5.8 x 30)
130 Tỷ
426 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
192 m²(12 x 18)
125 Tỷ
651 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
626 m²(4 x 60)
120 Tỷ
192 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
264.3 m²
115 Tỷ
435 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Tòa Nhà Văn Phòng
265 m²(11.6 x 22.3)
115 Tỷ
434 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
160 m²
120 Tỷ
750 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
423 m²
120 Tỷ
284 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
264 m²
120 Tỷ
455 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai