Bán nhà mặt tiền 726 Đào Sư Tích, Nhà Bè
Nhà phố
136 m²(5 x 27.2)
4 Tỷ 950 Triệu
36.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Đào Sư Tích | 136 triệu/m² | 7 triệu/m² - 2,66 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Đào Sư Tích | 39 triệu/m² | 20 triệu/m² - 51 triệu/m² |
Nhà phố
136 m²(5 x 27.2)
4 Tỷ 950 Triệu
36.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
71 m²(4 x 17.5)
1,5 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
245 m²(9 x 27)
9 Tỷ 850 Triệu
40.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
202 m²(6.5 x 32)
8,1 Tỷ
40.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
173 m²(9.6 x 16.5)
5,4 Tỷ
31.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
168.7 m²(5 x 33.8)
6,9 Tỷ
40.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
200.7 m²(9.8 x 20.7)
13,5 Tỷ
67.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
300 m²(7 x 40)
15,8 Tỷ
52.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
9.4 m²(14 x 72)
25 Tỷ
2.66 Tỷ/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
1910 m²(8 x 72)
70 Tỷ
36.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
98.3 m²(5 x 20)
8,7 Tỷ
88.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
1924 m²(4.8 x 96)
70 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Đất
122 m²(5 x 25)
6 Tỷ
49.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
272 m²(8.5 x 32)
16 Tỷ
58.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
250 m²(6.6 x 38)
17,5 Tỷ
70 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Đất
109 m²(5 x 23)
4,1 Tỷ
37.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
230 m²(4.8 x 48)
10,5 Tỷ
45.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
226 m²(4.8 x 48)
10,5 Tỷ
46.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Đất
109 m²(5 x 23)
4,1 Tỷ
37.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Nhà phố
1309 m²(24 x 55)
36 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Sư Tích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai