Bán Lô D7 khu biệt tự bờ sông Rivermark Trần Não Bình An Quận 2
Bất động sản khác
393 m²
100 Tỷ
254 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 31
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Khác | 89 triệu/m² | 24 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 367 triệu/m² | 9 triệu/m² - 2,33 tỷ/m² |
Bất động sản khác
393 m²
100 Tỷ
254 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 31
Khác
93 m²
15 Tỷ
161 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Khác
178 m²
7.1 Tỷ
39.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bất động sản khác
163 m²
45 Tỷ
276 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Khác
50 m²
5.5 Tỷ
110 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Khác
23 m²
2.9 Tỷ
126 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Khác
204 m²
26 Tỷ
127 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Khác
208 m²
24 Tỷ
115 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Khác
51.7 m²
4.8 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Khác
100 m²
13.5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Khác
169 m²
20 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Hoàng Quốc Việt
Bất động sản khác
2200 m²
34 Tỷ
15.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 120
Khác
850 m²
50 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Khác
101.3 m²
8.6 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Khác
275 m²
23 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Khác
235 m²
33 Tỷ
140 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Khác
459 m²
40 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Khác
108 m²
4 Tỷ
37 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Khác
497.5 m²
32.3 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Khác
92 m²
6.5 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai