Bán nhà 99 Lê Văn Việt (số cũ 10.106) Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
125 m²(5 x 32)
34,8 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
34 Tỷ
~ 15.5 Triệu/m²2200m²
| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 25m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2200 m2 | |
| Số tầng | 1 |
235 Đường 120 Phường Tân Phú TP Thủ Đức
Mô tả:
+ Diện tích: 25x100m, Công nhận 2200m2 trong đó: 2000m2 cây trồng lâu năm, 200m2 thổ cư.
+ Mặt tiền đường 120, cổng sau khu du lịch Suối Tiên.
+ Hướng: Tây
+ Đường rộng 8m, xe chay vi vu.
+ Đơn giá 15 triệu/m2, quá rẻ cho mặt tiền đường số.
+ Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng sân vườn.
+ Văn phòng công ty hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê cực cao.
+ Nhà 1 đời chủ, cần bán gấp,
Nhà phố
125 m²(5 x 32)
34,8 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
646 m²(9.6 x 80)
34 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(7.6 x 36)
33,3 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
125 m²(4.6 x 25)
35 Tỷ
280 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Nhà phố
320 m²(7.3 x 43)
33 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Lập 2
Nhà phố
2200 m²(25 x 100)
34 Tỷ
15.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 120
Nhà phố
553 m²(21 x 26)
33 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
801 m²(16 x 39)
35 Tỷ
43.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai