Bán chung cư (662.28) Thửa 599 + 600 tờ 22 Nguyễn Xiển Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(5.2 x 18)
5,9 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 100 triệu/m² | 12 triệu/m² - 22,00 tỷ/m² |
| Đất | 83 triệu/m² | 10 triệu/m² - 6,70 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 85 triệu/m² | 25 triệu/m² - 294 triệu/m² |
| Căn Hộ | 33 triệu/m² | 30 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Biệt Thự | 91 triệu/m² | 91 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Khách Sạn | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 16 triệu/m² | 16 triệu/m² - 16 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(5.2 x 18)
5,9 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
66 m²(4 x 16.5)
6,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 750 Triệu
67.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
51.5 m²(4.7 x 13.8)
4 Tỷ 350 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51.5 m²(4.7 x 13.8)
4 Tỷ 350 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Lập 1
Nhà phố
35.1 m²(4.5 x 8)
5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Trương Văn Thành
Nhà phố
66 m²(4 x 16)
10,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
335 m²(17 x 19.5)
15,5 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường An Phú
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
16,4 Tỷ
82 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường H
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(9.5 x 23)
21,5 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Tân Hòa 2
Nhà phố
344 m²(8 x 43)
60 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
50.4 m²(4.2 x 12)
6,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Nhà phố
50 m²(4.4 x 11.5)
6,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
820 m²(35 x 7)
52,5 Tỷ
64 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
120 m²(8.15 x 17)
12 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
378 m²(8 x 45)
9,8 Tỷ
25.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
70 m²(3.7 x 18.5)
7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
87 m²(8.2 x 10)
7 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
135 m²(10 x 24)
16,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai