Bán nhà hẻm 236G/9 (Thửa 536 tờ 47) Tam Bình Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
130 m²(5.6 x 23.5)
12 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| hẻm đường A | 47 triệu/m² | 41 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| hẻm đường B | 67 triệu/m² | 45 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| hẻm đường Bình Chiểu | 57 triệu/m² | 42 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| hẻm đường Bình Phú | 43 triệu/m² | 39 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| hẻm đường C | 52 triệu/m² | 41 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| hẻm đường Cây Keo | 61 triệu/m² | 35 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| hẻm đường Gò Dưa | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| hẻm đường Lê Thị Hoa | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| hẻm đường Ngô Chí Quốc | 49 triệu/m² | 31 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| hẻm đường Phú Châu | 46 triệu/m² | 40 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| hẻm đường Quốc Lộ 1 | 21 triệu/m² | 21 triệu/m² - 21 triệu/m² |
| hẻm đường Quốc Lộ 1A | 80 triệu/m² | 70 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| hẻm đường T | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| hẻm đường Tam Bình | 48 triệu/m² | 36 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| hẻm đường Tam Châu | 51 triệu/m² | 43 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| hẻm đường Tô Ngọc Vân | 83 triệu/m² | 47 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| hẻm đường Tỉnh Lộ 43 | 64 triệu/m² | 38 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| hẻm đường Số 1 | 71 triệu/m² | 52 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| hẻm đường Số 2 | 53 triệu/m² | 52 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| hẻm đường Số 4 | 66 triệu/m² | 46 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| hẻm đường Số 6 | 66 triệu/m² | 64 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| hẻm đường Số 7 | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Nhà phố
130 m²(5.6 x 23.5)
12 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
150 m²(7.5 x 20)
11,9 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
212 m²(10 x 21)
12,2 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
159 m²(6.35 x 24)
10,8 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
117 m²(5 x 24)
10,5 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
175 m²(8.1 x 20)
13 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
220 m²(8.5 x 20)
10,3 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
268 m²(8.7 x 31)
11 Tỷ
41 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
270 m²(12 x 24)
10 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
293 m²(6 x 30)
12 Tỷ
41 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
293 m²(6 x 31)
12,5 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
185 m²(5 x 40)
10 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
232 m²(10 x 12)
12,5 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
215 m²(7.2 x 30)
11,5 Tỷ
53.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
300 m²
10,9 Tỷ
36.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
358 m²(24 x 16)
14 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
219 m²(5.3 x 38)
12 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
195 m²(5.2 x 32)
12,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
197 m²(10 x 20)
12,3 Tỷ
62.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
195 m²(8 x 24)
14,5 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai