Bán nhà hẻm 252/25 Phan Anh, Phường Phú Thạnh
Nhà phố
166 m²(7 x 24)
15,5 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Thạnh
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| hẻm đường Hòa Bình | 109 triệu/m² | 109 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| hẻm đường Lý Thánh Tông | 153 triệu/m² | 133 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| hẻm đường Lương Thế Vinh | 138 triệu/m² | 138 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| hẻm đường Nguyễn Văn Yến | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| hẻm đường Phan Anh | 129 triệu/m² | 70 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| hẻm đường Thoại Ngọc Hầu | 122 triệu/m² | 66 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| hẻm đường Thạch Lam | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Nhà phố
166 m²(7 x 24)
15,5 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
154 m²(6 x 26)
16,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
285 m²(5 x 32)
18,7 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
171 m²(8.1 x 21)
18,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
140 m²(4 x 35)
15,7 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
75.5 m²(4.8 x 16)
17 Tỷ
225 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
170 m²(10 x 17)
17 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thạch Lam
Nhà phố
180 m²(8 x 21)
17,9 Tỷ
99.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
82.5 m²(5 x 16.5)
16 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
72.8 m²(4 x 18.2)
16,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
122 m²(7 x 17.5)
16,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
259.1 m²(13.5 x 20.6)
18 Tỷ
69.5 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
255 m²(13 x 20)
16 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
150 m²(8 x 19)
20 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
150 m²(8 x 19)
20 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai