Bán nhà hẻm 32/15 Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
127 m²(5.1 x 26)
8,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Võ Văn Hát | 64 triệu/m² | 14 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Võ Văn Hát | 43 triệu/m² | 35 triệu/m² - 50 triệu/m² |
Nhà phố
127 m²(5.1 x 26)
8,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
129 m²(6.5 x 20)
7,9 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
100 m²(8 x 13)
8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
54 m²(4 x 13.6)
5 Tỷ 750 Triệu
106 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
49 m²(4.5 x 7)
2 Tỷ 550 Triệu
52 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
75 m²(5.8 x 13)
3,3 Tỷ
44 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
56.3 m²(4 x 12)
5,5 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4,4 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
88.2 m²(5 x 18)
4,6 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
50.4 m²(4 x 12.6)
3,8 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5,9 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
60 m²(5.5 x 10)
6,1 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
49 m²(5.6 x 10.5)
3,2 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
113 m²(3.9 x 29)
5,8 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
54 m²(4.2 x 13.5)
5,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
44 m²(4.9 x 9)
2 Tỷ 850 Triệu
64.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
55 m²(4 x 13.8)
6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
99 m²(4.3 x 23)
5,9 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
57 m²(4 x 13)
3,6 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai