Bán nhà hẻm 32/9 Tam Đa Thửa 705 tờ 39 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50.4 m²(4.6 x 11)
5,6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường D | 84 triệu/m² | 44 triệu/m² - 154 triệu/m² |
Nhà phố
50.4 m²(4.6 x 11)
5,6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
6 Tỷ 790 Triệu
108 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
155 m²(6.4 x 24.2)
15,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
4,3 Tỷ
86 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
60 m²(4.67 x 13)
7,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
450 m²(9 x 50)
20 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
147 m²(14 x 10.5)
12 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
121 m²(5 x 24.1)
6,5 Tỷ
53.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
200 m²(10.2 x 19.5)
10,6 Tỷ
53 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
154 m²(7 x 22)
9 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
110 m²(8.2 x 13)
8 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
8,8 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,3 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7 Tỷ 350 Triệu
108 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
81 m²(9 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
59.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
281 m²(5 x 20)
12,3 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
80 m²(4.3 x 18.7)
4 Tỷ 650 Triệu
58.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai