Bán nhà hẻm F8/25 (SM 667) Võ Hữu Lợi Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
689 m²(12 x 57)
11,5 Tỷ
16.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
03-04-2026 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Võ Hữu Lợi | 20 triệu/m² | 17 triệu/m² - 22 triệu/m² |
Nhà phố
689 m²(12 x 57)
11,5 Tỷ
16.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Hữu Lợi
Nhà phố
880 m²(13 x 66)
19 Tỷ
21.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Hữu Lợi
Nhà phố
327 m²(5.5 x 60)
6,8 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Hữu Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai