Bán nhà hẻm F9/5T Ấp 5A (Thửa 667 Tờ 24) Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
147 m²(5 x 29)
8 Tỷ 380 Triệu
57 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Vĩnh Lộc
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 1 | 217 triệu/m² | 10 triệu/m² - 6,00 tỷ/m² |
Nhà phố
147 m²(5 x 29)
8 Tỷ 380 Triệu
57 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
61 m²(5 x 12)
2,9 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
147 m²(5 x 29)
8 Tỷ 380 Triệu
57 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
218 m²(6.5 x 34)
7,2 Tỷ
33 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2 Tỷ 490 Triệu
44.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2 Tỷ 360 Triệu
42.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
226 m²(5 x 45.2)
14 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
268 m²(11 x 24)
6,6 Tỷ
24.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(4.6 x 9.1)
1 Tỷ 430 Triệu
34 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
191 m²(10 x 20)
10,5 Tỷ
55 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
66 m²(5 x 15)
3 Tỷ 850 Triệu
58.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
1 Tỷ 590 Triệu
28.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
1 Tỷ 750 Triệu
31.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
1 Tỷ 860 Triệu
33.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
328 m²(7 x 45.5)
3,1 Tỷ
9.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2,8 Tỷ
50 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
8,5 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
1,3 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
295 m²(10 x 32)
7,1 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
433 m²(15 x 30)
50 Tỷ
115 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai