Bán nhà hẻm 199/11 Tô Ngọc Vân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
195 m²(6 x 32)
13 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Tô Ngọc Vân | 74 triệu/m² | 39 triệu/m² - 128 triệu/m² |
Nhà phố
195 m²(6 x 32)
13 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
28 m²(4.3 x 8)
2 Tỷ 750 Triệu
98.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
174 m²(8 x 22)
8,2 Tỷ
47.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
69 m²(5 x 14)
8,8 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
68 m²(5.8 x 12)
8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
420 m²(12 x 38)
32 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
336 m²(16 x 21)
20 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
100 m²(6 x 16.5)
3,9 Tỷ
39 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
56 m²(4.1 x 12)
4,7 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
34 m²(4.2 x 8)
2,2 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
42 m²(5 x 10)
2,5 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
33 m²(3.6 x 9)
2,5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
52 m²(3.6 x 14)
2 Tỷ 950 Triệu
56.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai